หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: อยากถามเรื่อง ยี่ห้อ อาหารปลาครับ  (อ่าน 2724 ครั้ง)
hasun
เซียนตัวจริง

ซัน เมืองทองธานี

« เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 01:52:56 am »

ผมเป็นสมาชิกใหม่อะครับ...ยังไงก็ฝากช่วยดูแลหน่อยนะครับ สำหรับตอนนี้ผมอยากทราบเกี่ยวกับอาหารปลายี่ห้อง New Love Star อะครับ ว่าเป็นยังไงบ้างน่าใช่หรือป่าวครับ...ยังไงก็รบกวนช่วยหน่อยนะครับ

vosups
บุคคลทั่วไป
« ตอบ #1 เมื่อ: มีนาคม 20, 2011, 12:02:28 pm »

เจ้าของกระทู้ ไม่ทราบลงรายละเอียดผิดหรือเปล่าครับ ... ไม่เข้าใจความตั้งใจของการโหวต เรื่องสมาชิกใหม่ และการใช้อาหารปลา  ทำไมต้องโหวตครับ Huh? Huh? Huh? Huh?

สำหรับคำถามที่ถาม  อาหารปลายี่ห้อนั้น ไม่เคยใช้และไม่เคยได้ยินด้วยครับ ... เพราะอาหารของทาง Siamcarp มีคุณภาพดีอยู่แล้วครับ
DiDy ^^
สุข-ทุกข์อยู่ที่ตัวเรา
Koi Seller
ชั้นเซียนเรียกพี่
*

รูปนี้คือรูปหมาป่านะค่ะ ไม่ใช่รูปแมว TT___TT

« ตอบ #2 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 12:33:18 pm »

:Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley :Smiley
ยี่ห้อนี้ไม่เคยได้ยินคะ

Facebook ของKoi Mart Farm กดที่รูปข้างบนได้เลยคะ ^^
phatphon

เก่ง เพชรบุรี

« ตอบ #3 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 12:53:29 pm »

แบบนี้ป่าวครับ

hasun

ซัน เมืองทองธานี

« ตอบ #4 เมื่อ: มีนาคม 21, 2011, 07:41:49 pm »

ใช่ครับ ยี่ห้อนี้แหละครับ เคยใช้หรือป่าวครับ ใช้แล้วเป็นไงบอกผมบ้างนะครับ และอีกอย่างครับผมเป็นสมาชิกใหม่อะครับ เวลาเข้าโพสต้องทำไงครับ เพราะครั้งที่แล้วเขาบอกว่าผมทำไม่ถูกเข้าผิดหรืออะไรเนี้ยะอะครับ ยังงัยก็ช่วยสอนหน่อยนะครับ ว่าต้องทำไงครับ ขอบคุณครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์