หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ขออนุญาตแจ้งข่าวครับ เปิดตัวเว็บ Koi4bid.com  (อ่าน 323 ครั้ง)
rhongtho
สมาชิกใหม่
*

« เมื่อ: ธันวาคม 12, 2017, 07:16:28 pm »

ขออนุญาตแจ้งข่าวครับ เปิดตัวเว็บ Koi4bid เว็บซื้อขายประมูลปลา เปิดใช้งานแล้วครับ สำหรับคนรักปลาคราฟ ลานประมูล ซื้อ/ขาย ปลา อุปกรณ์ อาหาร/ยา และบริการต่างๆ
การเข้าใช้งาน koi4bid มีวิธีการดังนี้ครับ เข้าใช้งานผ่านคอมพิวเตอร์  www.koi4bid.com   ใช้งานผ่านระบบ Android สามารถโหลดแอฟ koi4bid แล้ววันนี้ ส่วน IOS อยู่ระหว่างรอเปิดใช้งาน  หากต้องการข้อมูลเพิ่มเติมส่งข้อมูลผ่านติดต่อสอบถามได้เลยครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์