หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: ระบายปลา โคฮากุ มารูเต็ง dainichi(ขายแล้วครับ)  (อ่าน 1636 ครั้ง)
korrapong
เซียนตัวจริง

« เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2016, 04:44:20 pm »

ขออนุญาตผู้ดูแลเวปทุกท่าน ขออนุญาตลงขายปลาโคฮากุ  1 ตัวดังนี้ครับ

โคฮากุ มารูเต็ง ฟาร์มไดนิชิ นำเข้าโดย ปูมด
ขนาดปัจจุบัน 32 เซนติเมตร ปลาเพศเมียครับ
ปลาตัวนี้ถึงลวดลายจะดูธรรมดา แต่ก็ยังพอจะมีเสน่ห์
ที่หัวยังเป็นมารูเต็ง ก็ยังพอให้ปลาดูลายงามแปลกตา
และคุณภาพของผิวนั้นดี สีแดงสม่ำเสมอทั้งตัว
โครงสร้างถือว่าใช้ได้ หัวใหญ่ ไหล่กว้าง ครีบว่าย
กลมสวมงาม เส้นข้างลำตัวตรง ปลาแบบนี้
สามารถที่จะเลี้ยงให้ใหญ่ได้ไม่ยากครับ

ปล.ปลาเกร็ดหลุดตอนตักถ่ายรูป ไม่นานก็หายครับ

ขายแล้วครับ

เบอร์ติดต่อ 080-221-3125 กรพงศ์
ID LINE 0802213125
ปลาอยู่ จ.อ่างทอง สามารถเข้ามาชมตัวจริงได้ครับ
ปลาที่ลงขายทุกตัวรับประกันความพิการทุกกรณี
รับประกันระหว่างจัดส่ง ถ้าปลาตายคืนเงินเต็มจำนวนทันที
เรื่องการฝากเลี้ยง ฝากดูแลอาจมีค่าใช้จ่ายเล็กน้อย(ไม่มากมาย)
แต่ระหว่างนั้นปลาตาย จะเปลี่ยนตัวใหม่ หรือจะคืนเงินก็ว่ากันไป
การจัดส่งนั้นค่าส่งตามจริง หรือแล้วแต่จะตกลงกันครับ
รูปผู้ขายครับ
korrapong

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 23, 2016, 09:55:56 pm »

ลดราคาพิเศษสุดครับ Cool
korrapong

« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 28, 2016, 07:01:31 am »

ลดราคาให้อีกครับ สำหรับโคฮากุลายบ้านๆ แต่เลี้ยงไปใหญ่แน่ครับ
ใครชอบปลาโครงสร้างดีๆ เพศเมียซะด้วย ติดต่อมาได้เลยครับ
สำหรับมือใหม่ชอบลวดลาย ปลาสีสวย ตัวผู้ อาจจะไม่ตอบโจทย์ครับ

ปล.ปลาตัวนี้ปัจจุบันแผลเกร็ดหลุด นั้นดีขึ้นแล้วครับ
korrapong

« ตอบ #3 เมื่อ: มิถุนายน 01, 2016, 06:49:31 am »

สุดๆเลยครับ เคลียร์พื้นที่บ่อหน่อยครับ
korrapong

« ตอบ #4 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2016, 10:09:06 am »

korrapong

« ตอบ #5 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2016, 02:26:51 pm »

ขายแล้วครับ Cool
ขอขอบคุณผู้ดูแลเวปทุกท่านที่ให้มีพื้นที่ดีดีแบบนี้ครับ Grin
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์