หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: เตรียมพบปลาประมูลตัวพิเศษ แทนคำขอบคุณจากพี่บอล เจ้า 4 ตอน โคฮากุโฮชิกิ้น 58 เซน  (อ่าน 851 ครั้ง)
KIT19
ชั้นเซียนเรียกพี่

« เมื่อ: ตุลาคม 07, 2012, 12:50:48 am »

เตรียมผมกับปลาตัวพิเศษ แทนคำขอบคุณจากพี่บอล 123 เจ้า 4 ตอน โคฮากุโฮชิกิ้น 58 เซน รางวัลใหญ่ Double Young Champion ZNA  ได้รางวัล Young Champion 2 งานใหญ่ ZNA ติดต่อกัน เมื่อ 8 ม.ค. และ 29 ม.ค. 55  ต้นปีที่ผ่านมา แถมที่คิดว่าแต่ก่อนเป็นตัวผู้ที่ล่ำข้อหางใหญ่ แต่เช็คเพศล่าสุดเป็นตัวเมียเฉยเลย เท่ากับว่าปลาตัวนี้ยังพัฒนาต่อไปได้อีกไกลเลยทีเดียว ตัวนี้เป็นปลาที่ดีที่สุดตัวนึง พี่บอลให้มาร่วมทำบุญสร้างพระ เพื่อตอบแทน และแสดงความขอบคุณกับทุก ๆ คน ที่ช่วยเหลือกันประมูลปลาครั้งที่ผ่านมาครับ 

ตัวนี้ถือเป็นตัวปิดการประมูล สำหรับโครงการร่วมน้ำใจจากเพื่อนสยามคาร์พทำบุญสร้างพระครับ

ปล. ประมูลปลาแถมถ้วยใบสวย และใบประกาศในรูปครับ 

http://www.siamcarp.com/board/index.php?topic=15271.msg299811

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์