หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ชาวลพบุรีครับ  (อ่าน 1593 ครั้ง)
alephsnew
เซียนตัวจริง

« เมื่อ: พฤษภาคม 06, 2012, 09:56:59 pm »

ผมอยากจะขอรบกวนถามหน่อยน๊ะครับว่า วัด โคกคลีสามัคคี ตำบล หนองรี อำเภอ ลำสนธิ จังหวัด ลพบุรี ผมอยาก รบกวน พี่ๆท่านใดที่ บ้านใกล้กับวัดนี้ หรือได้มีโอกาสไปทำบุญที่วัดนี้ ผมอยากจะขอให้พี่ช่วย ขอเบอร์หมายเลขบัญชี ของทางวัด ให้ผมหน่อย เผื่อที่ผมจะได้โอนเงินที่ญาติๆได้ร่วมกันทำมาเมื่อปีที่แล้วไปให้ทางวัดอ่ะครับ ผมขอขอบคุณล่วงหน้าด้วยน๊ะครับ
alephsnew
เซียนตัวจริง

« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2012, 11:06:43 pm »

พี่ๆชาวลพบุรีไปไหนกันหมดครับ Huh? Huh? Huh?
หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์