หน้า: [1]   ลงล่าง
  พิมพ์  
ผู้เขียน หัวข้อ: คินไดโชว่า  (อ่าน 1697 ครั้ง)
Baluukas
มือเก่าเลี้ยงมานาน

« เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 11:33:34 pm »

วันนี้แวะไปมหาชัยโค่ยมา แอบไปเห็นโชว่าว่ายอยู่ในน้ำ ขาวมันเตะตาเลยขอแบ่งมาจากพี่น๊อตในราคาหลักพัน แถมชามาถุงนึง

เป็นคินไดโชว่า ติชมกันได้นะครับ

KIT19
ชั้นเซียนเรียกพี่

« ตอบ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2012, 11:41:29 pm »

วันนี้แวะไปมหาชัยโค่ยมา แอบไปเห็นโชว่าว่ายอยู่ในน้ำ ขาวมันเตะตาเลยขอแบ่งมาจากพี่น๊อตในราคาหลักพัน แถมชามาถุงนึง

เป็นคินไดโชว่า ติชมกันได้นะครับ

ดีนะน้องอิฐว่าโชว่ามันว่ายอยู่ในน้ำ  Wink Wink Wink

ปล. ปลาสวยครับ ตอนนี้ก็ชอบแนวคินไดเหมือนกัน เมื่อไรจะมีโอกาสไปเยี่ยมฟาร์มมหาชัยอินเตอร์โค่ยซะที่ เวลาว่างไม่ตรงกันซะที  Cool

Not007
Koi Seller
*

« ตอบ #2 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 10:12:45 am »

ขอบคุณน้องอิฐมากๆนะที่แวะมา ชาเย็น กะ โชว่าไดนิชิ ตัวนี้ถือเป็นของขวัญเพราะราคาที่ให้ เป็นราคานักศึกษา Lips Sealed และดีใจกับนิสิตใหม่ของเกษตรด้วยนะ    อิฐตักปลาตัวนี้แล้วบอกว่าชอบพี่ก็ดีใจ Sad ที่มีคนบ้าเพิ่มม่อีกคนแล้ว ) ปลาอะไรแดงมีข้างเดียวยังจะเอาอีก ว่าจะเก็บไว้บ้าเองคนเดียว  ปลาแดงไม่เท่ากันยังมาแย่งพี่ไปอีก ไม่เป็นไร " ปลาดี  มีไว้สำหรับเพื่อน "   อยู่แล้ว

จัดให้แบบเต็มๆๆครับ ลายอาจไม่เท่าไหล่แต่ผิว.....พี่อิฐว่างัย

"ปลาดี  มีไว้สำหรับเพื่อน "
Not007
Koi Seller
*

« ตอบ #3 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 10:24:37 am »

ปล. ปลาสวยครับ ตอนนี้ก็ชอบแนวคินไดเหมือนกัน เมื่อไรจะมีโอกาสไปเยี่ยมฟาร์มมหาชัยอินเตอร์โค่ยซะที่ เวลาว่างไม่ตรงกันซะที  Cool

แต่ปลาผมปลาธรรมดา ระดับพี่กิจอาจไม่เข้าตา แต่เดี๋ยวจัดบ่อลับไว้ให้ชม  Lips Sealed Lips Sealed Lips Sealed

jibjib
ความสุขในโลกส่วนตัว ที่ข้างรั้วและบ่อปลา ^-^
Koi Seller
*

« ตอบ #4 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 11:17:22 am »

อนาคต อนาคต และอนาคต

รอติดตามพัฒนาการปลาดี อีกตัวครับ   Kiss

Not007
Koi Seller
*

« ตอบ #5 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 11:36:51 am »

อนาคต อนาคต และอนาคต

รอติดตามพัฒนาการปลาดี อีกตัวครับ   Kiss

ตาถึงนะ

serm
Koi Seller
เซียนตัวจริง
*

« ตอบ #6 เมื่อ: เมษายน 25, 2012, 12:30:46 pm »

ผิวดีมากๆเลยคับ
Baluukas

« ตอบ #7 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 12:49:30 am »

ขอบคุณครับ  Grin
phop88
ผู้ชำนาญการเลี้ยง
**

« ตอบ #8 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 05:49:20 am »

น้องอิฐมาตัดหน้าพี่ไปซะงั้น ปลาตัวนี้ ขาว มัน เงาดีมากๆ ตัวจริงปลาสวยกว่านี้อีกคับ

เอาไว้เจอกัน ของผมจากมหาชัยโค่ย เหมือนกีน
Vosups
CRYSTAL SETTING & CLINIC
Administrator
*

"CRYSTAL CLINIC" by Crystals Blink

« ตอบ #9 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 06:34:46 am »

อ้อ .. เป็นน้องอิฐนี่เองที่เป็นคนทำให้พี่น็อตใจอ่อน  ยอมให้ปลาตัวนี้ไป

ตัวนี้เห็นน็อตบอกว่าจะเก็บไว้เอง  เพราะตัวนี้  ตัวจริง ผิวดีมากเลยครับ ...   ออกมายืนยันครับ เพราะไปเห็นมาแล้ว

www.crystalsblink.lnwshop.com
โรงงานรับติดเม็ดคริสตัล ( Crystal Setting Manufacturer )
rtanasak
iron head sportster 1980
เซียนตัวจริง

« ตอบ #10 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 08:01:01 am »

น่ารักครับขาวจัง

noi

« ตอบ #11 เมื่อ: เมษายน 26, 2012, 12:20:54 pm »

ปลาผิวคุณภาพแล้วให้  Sumi makes Pattern Grin Grin
Not007
Koi Seller
*

« ตอบ #12 เมื่อ: เมษายน 29, 2012, 04:23:19 pm »

ปลาผิวคุณภาพแล้วให้  Sumi makes Pattern Grin Grin

ตอนนี้ สไตร์ Sumi makes Pattern    กำลังมาแรงอุตส่าคิดว่าไม่มีใครสนแล้วนะ เพราะเป็นเทรนใหม่ น่าจะฮิตเร็วๆๆนี้   Lips Sealed Lips Sealed

ตัวนี้ปลาผมเอง เก็บไว้เลี้ยงเอง (ไม่ขายนะครับแบ่งกันชม)เป็นแนวที่อยากลองดู

หน้า: [1]   ขึ้นบน
  พิมพ์