เป็นกำลังใจให้กับพี่ปุ๊ก .. ขอให้หายป่วยเร็ว ๆ นะครับ

(1/13) > >>

Vosups:
จากล่าสุดที่พี่ปุ๊กแวะมาหาที่บ้านและเล่าให้ฟังว่า  .. พี่ปุ๊กได้เข้าไปตรวจสุขภาพและพบก่อนเนื้อที่บริเวณปอด    ซึ่งหมอเองก็ยังไม่สามารถที่จะบอกว่า  เนื้อเยื่อนี้เป็นเนื้อเยื่อที่ดีหรือไม่  แต่ควรที่จะเอาออกไป

ตามหมายกำหนดการณ์ที่พี่ปุ๊ก จะต้องเข้าโรงพยาบาล  คือ วันที่ 10 ธันวาคม  ซึ่งตอนนี้การผ่าตัด ก็นะจะผ่านพ้นไปแล้ว  แต่ยังไม่ได้โทรเช็คเลยว่า .. เป็นอย่างไรบ้าง  เพียงแต่ได้ส่ง SMS เข้าไปหา

ผมว่าจะเข้าไปเยี่ยมพร้อมกับโป้ง  ในวันพุธ 14 แล้วจะถ่ายรูปคนป่วยมาลงให้ดูครับ 

อย่างไร ผมก็ขอเป็นคนแรกที่อวยพรให้แกหายจากการป่วยครั้งนี้เร็ว ๆ นะครับ ... จะได้มาจัดทริปเยี่ยมชมบ่อกันอีกครับ  15T: 15T:

ball123:
ขอให้พี่ปุ๊กหายป่วยไวไวครับ

Gang_p:
Get well soon krub

affettogd:
เอาใจช่วยให้หัวหน้าแก๊งค์พักฟื้นและแข็งแรงขึ้นไวๆครับ วงการนี้ขาดท่านหัวหน้าไปคน เด็กๆในสังกัดจะเคว้งเอา...แหะๆ....หายป่วยให้ทันปลาใหม่เข้านะครับ หายช้าจกไม่ทันนะเอ้อ.... 29T:

Vosups:
อ้างจาก: affettogd ที่ ธันวาคม 11, 2011, 08:47:31 pm

เอาใจช่วยให้หัวหน้าแก๊งค์พักฟื้นและแข็งแรงขึ้นไวๆครับ วงการนี้ขาดท่านหัวหน้าไปคน เด็กๆในสังกัดจะเคว้งเอา...แหะๆ....หายป่วยให้ทันปลาใหม่เข้านะครับ หายช้าจกไม่ทันนะเอ้อ.... 29T:

คงต้องหลังปีใหม่เลยครับ ... คุณโอ๋   งานนี้ได้อยู่บ้านดูแลปลายาว ๆ เลยครับ  ถึงปีใหม่โน่นเลย  :-X

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป